Tụ Nghĩa Đường

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tụ Nghĩa Đường

Đại bản doanh của anh em Tụ Nghĩa Đường server5

4 posters

Nếu webgame ra game nhập vai có ai chơi với mình không????????

huyvm188
    huyvm188
    Thành viên mới
    Thành viên mới

Nếu webgame ra game nhập vai có ai chơi với mình không???????? Empty Nếu webgame ra game nhập vai có ai chơi với mình không????????

Bài gửi by huyvm188 Mon Feb 23, 2009 8:11 pm

Hôm nay vô chơi thấy ghi sắp có webgame nhập vai mới xắp ra thấy cũng đẹp ai bao giờ có ai chơi thì nói mình một tiếng nha hồi trước mình cũng đã chơi mấy game nhập vai kiểu này rùi thấy cũng được nhưng mà chơi không lại tụi nó vì mình chơi sau mà hehehehe:D
    ngaodu
    ngaodu
    Thành viên tích cực
    Thành viên tích cực

Nếu webgame ra game nhập vai có ai chơi với mình không???????? Empty Re: Nếu webgame ra game nhập vai có ai chơi với mình không????????

Bài gửi by ngaodu Mon Feb 23, 2009 10:27 pm

để xem game có nhẹ ko đã,lên cắm chuột thì được chứ ngồi cày chắc bỏ luôn quá, thời gian rảnh thì cũng nhiều, nhưng lắt ngắt, không có liên tục, có gì để lại nick tui pm cho
    huyvm188
    huyvm188
    Thành viên mới
    Thành viên mới

Nếu webgame ra game nhập vai có ai chơi với mình không???????? Empty Re: Nếu webgame ra game nhập vai có ai chơi với mình không????????

Bài gửi by huyvm188 Tue Feb 24, 2009 5:01 pm

ngaodu đã viết:để xem game có nhẹ ko đã,lên cắm chuột thì được chứ ngồi cày chắc bỏ luôn quá, thời gian rảnh thì cũng nhiều, nhưng lắt ngắt, không có liên tục, có gì để lại nick tui pm cho
    sax game này cũng giống như mình chơi DCQK mà cũng chơi trên trình duyệt luôn chứ không fải là dow về đâu mà nặng ban !!
    ah` nick yahoo của mình là blacknight_t8 nha
    manu
    manu
    Thành viên mới
    Thành viên mới

Bài gửi by manu Wed Feb 25, 2009 11:22 am

Cho minh tham gia voi cho vui
    nick cua minh la lahangame
    Disney
    Disney
    Thành viên mới
    Thành viên mới

Bài gửi by Disney Tue Mar 03, 2009 11:26 am

Game nhập vai mới là game online giống như VLTK hay Shaiya à?

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Thu May 16, 2024 9:31 pm